T-ara ThaiFanclub

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่ตลบอบอวลไปด้วยแมวน้อยทั้ง 6 ตัว T-ARA พร้อมจะมาเคาะหัวใจควีนส์ไทยให้หลงไหลไปกับเสน่ห์ที่ยากที่จะลืมเลือน ขอบคุณ T-ara ThaiFanclub

แนะนำตัวค่ะ

apich_dinoji

แนะนำตัวค่ะ Empty แนะนำตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ by apich_dinoji Sat Jun 27, 2015 9:07 pm

ชื่อเลน:เฟิร์น

ว/ด/ป เกิด: 27/02/40

เรียน/ทํางานที่ไหน:econ cmu

อยู จังหวัดอะไร:เชียงใหม่

ชอบสีอะไร: เหลือง ม่วง

ฟังเพลงแนวไหน:ได้ทุกแนว

เป็นเมนของใคร:ไดโนจี้

ทําไมถึงรัก T-ARA :ตามจี้ตอนรายการฮีโร่แล้วก็ตามเรื่อยมาจนรักพี่ๆของจี้ด้วยย

ถามีโอกาสไดไปเที่ยวกับ สาวๆ หนึ่งวันจะทําอะไร บาง:จะพาไปตะลุยกินของขึ้นชื่อ

มีอะไรอยากบอกกับแอดมินไหม? บอกไดเลย:อยู่กับทีอาร่าไปนานๆนะคะ><

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 9:08 pm