T-ara ThaiFanclub

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่ตลบอบอวลไปด้วยแมวน้อยทั้ง 6 ตัว T-ARA พร้อมจะมาเคาะหัวใจควีนส์ไทยให้หลงไหลไปกับเสน่ห์ที่ยากที่จะลืมเลือน ขอบคุณ T-ara ThaiFanclub

Who am I แนะนำตัวครัช

toey_eunso
    toey_eunso

Who am I แนะนำตัวครัช Empty Who am I แนะนำตัวครัช

ตั้งหัวข้อ by toey_eunso Sat Jan 10, 2015 9:13 pm

ชื่อเล่น: เตย ค่าา

ว/ด/ป เกิด: 14/11/1994

เรียน/ทำงานที่ไหน:
    เรียนที่ ม.ศรีปทุม ค่ะ

อยู่ จังหวัดอะไร: กรุงเทพฯ

ชอบสีอะไร: ม่วง ฟ้า ขาว ดำ

ฟังเพลงแนวไหน: ป๊อป บัลลาด ฮิปฮอป ฯลฯ ได้หมดค่า

เป็นเมนของใคร: แมวน้ำโซยอน ค้าบบบบ

ทำไมถึงรัก T-ARA :
    เพราะทีอาร่าคือทีอาร่าที่ไม่ได้พยายามเป็นคนอื่นเพื่อให้เรารักแต่เขาก็ยังเป็นเขาที่เรารัก งงมั้ย? เราก็งง

ถ้ามีโอกาสได้ไปเที่ยวกับ สาวๆ หนึ่งวันจะทำอะไรบ้าง: อยากนั่งคุยแล้วถามว่าเหนื่อยมากมั้ยที่ผ่านมา? แล้วจะบอกพวกพี่ ๆ เค้าว่าเราจะอยู่ตรงนี้ไม่ไปไหน

มีอะไรอยากบอกกับแอดมินไหม? บอกได้เลย: ขอบคุณที่ทำบอร์ดนี้ขึ้นมาขอบคุณที่ทำให้รู้ว่ายังมีคนรักทีอาร่าอยู่อีกมากมาย ^^

เวลาขณะนี้ Tue May 07, 2024 11:50 am