T-ara ThaiFanclub

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่ตลบอบอวลไปด้วยแมวน้อยทั้ง 6 ตัว T-ARA พร้อมจะมาเคาะหัวใจควีนส์ไทยให้หลงไหลไปกับเสน่ห์ที่ยากที่จะลืมเลือน ขอบคุณ T-ara ThaiFanclub

Dino yui. ล่าพิภพ

Yuidino
    Yuidino

Dino yui. ล่าพิภพ   Empty Dino yui. ล่าพิภพ

ตั้งหัวข้อ by Yuidino Tue Jan 13, 2015 8:02 am

ชื่อเล่น: แก้มยุ้ย. Dinoyui

ว/ด/ป เกิด: 25 03 1990

เรียน/ทำงานที่ไหน:ธุรกิจส่วนตัว

อยู่ จังหวัดอะไร: กทม.

ชอบสีอะไร: ดำ. ฟ้า

ฟังเพลงแนวไหน:ได้ทุกแนวค่ะ

เป็นเมนของใคร: จียอน ไดโนจี้

ทำไมถึงรัก T-ARA : 108 ประการ ค่ะ

ถ้ามีโอกาสได้ไปเที่ยวกับ สาวๆ หนึ่งวันจะทำอะไรบ้าง: ทำทุกอย่างที่ทางทีอาร่า อยากทำร่วมค่ะ

มีอะไรอยากบอกกับแอดมินไหม? บอกได้เลย: แอดสู้น่าาา. ช่วยพาทีอาร่ามาไทยหน่อยค่ะ. เด๋วเลี้ยงขนม20บาท. รักแอดน้าา ขอบคุณที่มีห้องนี้เว็บนี้เกิดขึ้น ค่ะ

เวลาขณะนี้ Tue May 07, 2024 5:49 pm